Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà mặt đường Phương Lưu 9 tỷ diện tích 142m2 xây 3 tầng

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp nhà mặt đường Phương Lưu, Hải Phòng. Diện tích 142m², xây dựng 3 tầng, kiên cố, hiện đại Giá: 9 tỷ VND (Có thương lượng) Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cao! Diện tích đất: 142m², chiều rộng 5,1m. Nhà xây 3 tầng, kết cấu kiên cố, chắc chắn, thiết kế hiện đại, phù hợp với nhu cầu ở hoặc kinh doanh. Mặt đường Phương Lưu, giao thông thuận tiện, khu vực đông dân cư, gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị Đã có sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. Hiện tại, căn nhà đang cho thuê với dòng tiền ổn định, là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn. Nhà mặt đường lớn. Khu vực phát triển nhanh chóng, tiềm năng tăng giá bất động sản cao trong tương lai. Phù hợp cho nhu cầu ở, cho thuê hoặc làm văn phòng công ty. Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá: Nguyễn Huỳnh SĐT: "0986112255" Trân trọng cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

098 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,1m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

9 tỷ

142 m²
63,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phương Lưu, P. Đông Hải 1, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
VH

Văn Huỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà mặt đường Phương Lưu 9 tỷ diện tích 142m2 xây 3 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.