Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường phố Ngô Gia Tự - Hải An - DT 276m - Mt 9,3m- Giá 75 triệu/m

Ngày đăng: 18/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng căn nhà mặt đường phố Ngô Gia Tự - Hải An Nhà 1 tầng Diện tích 276m Mặt tiền 9,3m Phù hợp xây toà nhà văn phòng , khách sạn Giá bán 75 triệu/m ========================= Quý khách có nhu cầu về mua bán - cho thuê Bất Động Sản xin liên hệ ĐÔNG NHÀ PHỐ ######## Chuyên phân phối bất động sản - Nhà Mặt Phố - Đất nền tại Hải Phòng Hotline Mr.Đông 0986351619 ( phone/zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

098 635 ****

Vị trí bản đồ

20,7 tỷ

276 m²
75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Gia Tự, P. Đằng Hải, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng

Nguyễn Đức Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường phố Ngô Gia Tự - Hải An - DT 276m - Mt 9,3m- Giá 75 triệu/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.