Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng phân lô khu Văn Cao, Hải An , Hải Phòng 91,2m ngang 4,8m ngay phía ngoài

Ngày đăng: 17/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

- Bán nhà 4 tầng phân lô khu Văn Cao, Hải An , Hải Phòng - Diện tích: 91,2m (ngang 4,8m) - Hướng: Đông tứ trạch - Đường trước nhà rộng 10m, ô tô tránh thoải mái, khu phân lô dân trí cao - Nhà dân xây kiên cố, thiết kế hợp lý - Nội thất gỗ thịt cao cấp, sân cổng riêng để được 2 ô tô - Vị trí đẹp, đường thông nhiều hướng, thuận tiện sinh hoạt kinh doanh - Giá: 8,5 tỷ (có thương lượng) - Bìa đỏ chính chủ - Liên hệ: 0766465468 Hàm Hương #NhaDepVanCao #PhanLoCaoCap #BDSHaiPhong #HamHuongBDS #NhaPhanLo #VanCaoHaiPhong

Xem thêm

Liên hệ:

076 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

5 PN, 4 WC
91.2 m²
93,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Văn Cao, P. Đằng Lâm, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
nh

nguyễn thị hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng phân lô khu Văn Cao, Hải An , Hải Phòng 91,2m ngang 4,8m ngay phía ngoài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.