Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sốc 1 tỷ gia đình cần tiền bán mảnh nhà đất vàng MP Lạc Long Quân, Bãi Cháy 860m2 MT 15m 29 tỷ

Ngày đăng: 08/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

TP Hạ Long là thành phố du lịch nổi tiếng, phường Bãi Cháy là trong trung tâm nhất của tỉnh Quảng Ninh. Nhà nằm trên mặt phố Lạc Long Quân rộng 20m, vỉa hè 7,5m gần trục đường xuyên tâm Hoàng Quốc Việt đi vào thành phố, cách bãi biển đi bộ 10 phút, cách đường tròn Hạ Long 200m, gần Bãi biển Sun Word Hạ Long, lý tưởng cho du lịch. Nhà hiện trạng cấp 4 lên không mô tả nhiều, nhà dự tính xây khách sạn cho thuê, nay gia đình có việc gấp lên bán dù rất tiếc. Sổ đỏ vuông vắn mt 15 m quá đẹp cho xây khác sạn. Giá 29 tỷ. Liên hệ Mr Thiện. Gặp trực tiếp chủ nhà (Miễn TG).

Xem thêm

Liên hệ:

091 636 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

29 tỷ

2 PN, 2 WC
860 m²
33,72 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sốc 1 tỷ gia đình cần tiền bán mảnh nhà đất vàng MP Lạc Long Quân, Bãi Cháy 860m2 MT 15m 29 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.