Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà (40/FoTw/Fo.B) Nguyễn Khoái, P2, Q4

Ngày đăng: 07/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ Q4 KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU CÁCH Đường Nguyễn Khoái 100M , Phường 2, Quận 4.
- Diện tích : 23.4m.....1 trệt, 2lầu, Lửng 2P2WC
- Khu vực hẽm, vừa ở vừa kinh doanh nhỏ.,
- Sổ sách sạch, đẹp...Liên hệ ngay để được tư vấn xem nhà :0794567584 Tiến
- Giá bán : 3.950 tỷ chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

079 456 ****

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 2 WC
23.4 m²
168,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
ICON40 Hạ Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
TN

Tiến Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà (40/FoTw/Fo.B) Nguyễn Khoái, P2, Q4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.