Tin đăng đã hết hạn.

Khách Sạn Morning Star Tuần Châu, Giá 180 tỷ có TL, 9 tầng - 125 phòng. Kinh doanh dòng tiền đỉnh.

Ngày đăng: 28/03/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích mặt sàn: 2.388,4 m2.
Diện tích xây dựng: 1.150m2
9 tầng - 125 phòng.
Kinh doanh dòng tiền đỉnh.
View biển. Mặt tiền trục chính khu du lịch Tuần Châu.

- Giá chào: 180 tỷ. Có thương lượng.

Lh: em Thúy 0365904086

Xem thêm

Liên hệ:

036 590 ****

Vị trí bản đồ

180 tỷ

2.388 m²
75,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách Sạn Morning Star Tuần Châu, Giá 180 tỷ có TL, 9 tầng - 125 phòng. Kinh doanh dòng tiền đỉnh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.