Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Hồng Hải, 67,14m2 căn góc

Ngày đăng: 23/01/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Hồng Hải, 67,14m2 căn góc
Mặt tiền 4.5m
Hướng Nam
Công năng: Nhà 3 tầng 3 ngủ, 3vs, khách, bếp, thờ, sân phơi...
Đường 15m rộng thênh thang
Kinh doanh buôn bán được luôn
Chỉ 13 tỷ có thương lượng
078.218.5555 
Xem thêm

Liên hệ:

078 218 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 14,92m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 3 WC
67.14 m²
193,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Hồng Hải, 67,14m2 căn góc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.