Tòa nhà CHDV mặt tiền ngay Phan Văn Trị Gò Vấp - 9x30m - Hầm 6 tầng - 66 tỷ về 52 tỷ chốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tòa nhà mặt tiền khu Phan Văn Trị Gò Vấp. Vị trí: Mặt tiền - P. Hạnh Thông - gần Phan Văn Trị & Nguyễn Văn Nghi, khu kinh doanh sầm uất. - DT: 9m x 30m. - Tổng DT sàn lớn. - Kết cấu: Hầm + 6 tầng, có thang máy. - Công năng: Mặt bằng café + văn phòng + 26 căn hộ dịch vụ. - Pháp lý: Sổ hồng riêng PCCC đầy đủ. - Giá bán: 66 tỷ về 52 tỷ chốt. Liên hệ: 0378678949 - Thái Vân - xem nhà và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

037 867 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

52 tỷ

330 m²
157,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Văn Trị, P. 7, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Thái Thị Vân Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà CHDV mặt tiền ngay Phan Văn Trị Gò Vấp - 9x30m - Hầm 6 tầng - 66 tỷ về 52 tỷ chốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.