Tòa CHDV 2.000m2 sàn tại Lê Đức Thọ - HĐT khoán 250tr/th, Hầm 7 Tầng, 10.4x22m (NH 15m), Giá 45 Tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Tòa CHDV 2.000m2 sàn tại Lê Đức Thọ - HĐT khoán 250tr/th, Hầm 7 Tầng, 10.4x22m (NH 15m), Giá 45 Tỷ - Diện tích : 10.4 x 22m. Nở hậu : 15m - Công nhận : 284m2 - Kết cấu : Hầm + 7 Tầng ( DT Sàn : 2.000m2). - Hợp đồng thuê : 250 Triệu / Tháng ( Đến 2027 - mỗi năm tăng 5%) - Giá bán : 45 tỷ - Vị trí: đối diện công viên Làng Hoa - khu sầm uất nhất Gò Vấp - tập trung nhiều toà Văn phòng, ngân hàng, nhà hàng, coffee shop, shop Thời trang, đa ngành nghề,... - Liên hệ ngay 0901440364 Đông Hà (24/7). Và hơn 1000 sản phẩm vị trí siêu đẹp vip Trung Tâm Sài Gòn từ 50 - 2000 tỷ "Bảo đảm khách hàng hài lòng".

Xem thêm

Liên hệ:

090 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

45 tỷ

284 m²
158,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Thọ, P. 11, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trần Đông Hà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tòa CHDV 2.000m2 sàn tại Lê Đức Thọ - HĐT khoán 250tr/th, Hầm 7 Tầng, 10.4x22m (NH 15m), Giá 45 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.