Tin đăng đã hết hạn.

Vip! Bán nhà đẹp Nguyễn Oanh GV - 55m2 - 2 tầng full NT. Chỉ 4.99 tỷ

Ngày đăng: 01/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vip! Bán nhà đẹp full nội thất Nguyễn Oanh Q.Gò Vấp, DT: 55m2 (3.6x15 m), 2 tầng. Chỉ 4.99 tỷ ------------------------------------------------ + Diện tích: 55m2 (3.6x15m). DTCN: 54.4m2 + Kết cấu: 2 tầng (3 PN rộng, có 1 phòng ngủ dưới trệt + 2 WC, ban công rộng) + Vị trí nhà bán: Nguyễn Oanh P17 Gò Vấp, Gần mặt tiền Nguyễn Oanh thuận tiện di chuyển + Gần các tuyến đường: Lê Đức Thọ, Nguyễn Văn Lượng, Thống Nhất, Dương Quảng Hàm... ------------------------------------------------ + Tiện ích xung quanh: Công Viên Văn Hóa Gò Vấp, LOTTE Mart Gò Vấp, CityLand Park Hills... + Thiết kế đẹp, tặng full nội thất + Diện tích to, giá cực kì tốt trong phân khúc 5 tỷ gần Lotte Mart + Thích hợp mua ở, mua cho thuê, đầu tư giữ tiền + Sổ hồng riêng (SHR) nhà chính chủ bán, pháp lý chuẩn, công chứng ngay ------------------------------------------------ = Giá chào chỉ 4.99 tỷ (có thương lượng) + Chủ thiện chí cần bán gấp, còn thương lượng ra lộc. = Gọi ngay 0886180088 Mr. Trung - làm việc chính chủ (gọi hoặc nhắn zalo 24/7) ------------------------------------------------ P/S: --- Mr. Hoàng Trung | Chuyên bán nhà tốt các quận trung tâm Tp. HCM. + Chuyên nguồn nhà chọn lọc kỹ, nhà đẹp, giá tốt tại các quận Trung tâm + Tư vấn xem nhà miễn phí, hỗ trợ nhiệt tình 24/7 + Nhận tìm nhà miễn phí cho khách mua ở, mua đầu tư xây sửa bán/ cho thuê, mua nhà hẻm xe hơi (HXH), mặt tiền, dòng tiền, CHDV, khách sạn, biệt thự tại Quận 1, Quận 3, Phú Nhuận, Bình Thạnh, Quận 10, Tân Bình, Gò Vấp *** Liên hệ hỗ trợ tìm nhà theo yêu cầu: + Tel/Zalo: 0886180088 (kết bạn Zalo ngay để xem nguồn nhà đẹp giá tốt Trung tâm) + Email: batdongsanhoanggia.com@gmail.com + Website: www.batdongsanhoanggia.com *** Cảm ơn Quý Khách đã xem tin. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

088 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,6m

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

3 PN, 2 WC
54.4 m²
91,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
VX Nguyễn Oanh Gò Vấp, Đ. Nguyễn Văn Dung, P. 6, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
0

0886180088

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vip! Bán nhà đẹp Nguyễn Oanh GV - 55m2 - 2 tầng full NT. Chỉ 4.99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.