Tin đăng đã hết hạn.

GẤP - Nhà nát 83m² (4x20.6) gần sông Vàm Thuật, hẻm 1/ oto quay đầu, đường số 30, chỉ 8.5 tỷ, có sổ

Ngày đăng: 30/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

GẤP - Bán nhà nát 83m² (4x20.6) vuông vức không lỗi phong thủy, gần sông Vàm Thuật, hẻm 1/ oto xe tải quay đầu, đường số 30 phường 6 Gò Vấp, chỉ 8.5 tỷ, có sổ đầy đủ, công chứng liền trong ngày. Liên hệ để làm việc chính chủ: 0913283471 - Phan Huy Thông tin chi tiết: 1. Vị trí: - Đường số 30, Phường 6, Gò Vấp. - Nhà gần sông Vàm Thuật mát mẻ. - Hẻm thông, thẳng trực tiếp ra Đường Lê Đức Thọ, Nguyễn Oanh. 2. Kết cấu hiện trạng: - Diện tích đất: 83m² (4m x 20.6m) công nhận đủ, vuông vức không lỗi phong thủy. - QHXD được phép xây cao tầng: 1 trệt + 3 lầu 3. Tiện ích: - Trường THPT Trần Hưng Đạo, - CANOPY coffee & tea, Americano coffee, Saigon Chic, ChillPop Coffee, Koki Coffee,... - Cơm nắm I'M HIHI, nhà hàng chay buffet EZTiec, Restaurant The Hestia, Ốc Nhi, Quán gà nướng Chú Tường,... - Sân đá banh Trần Hưng Đạo, CLB Boxing Kickfit Combat Zone Gò Vấp, Pickleball Gò Vấp,... 4. Pháp lý: - Sổ hồng chính chủ, công chứng trong ngày. - Pháp lý minh bạch, sổ để ở nhà. 5. Giá bán: - Giá bán chỉ 8.5 tỷ (~102 triệu/m²) (cam kết giá thật chính chủ, không kê giá). Gọi ngay: 0913283471 - Phan Huy để em hỗ trợ đi xem nhà thực tế và tư vấn thông tin chi tiết. Tặng kèm file quy hoạch, sáp nhập phường xã và bảng giá đất TP. HCM (mới nhất). Cam kết tất cả thông tin trên là thật, nói không với tin ảo.

Xem thêm

Liên hệ:

091 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GẤP - Nhà nát 83m² (4x20.6) gần sông Vàm Thuật, hẻm 1/ oto quay đầu, đường số 30, chỉ 8.5 tỷ, có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.