Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền lê đức thọ - nhà 4 tầng - 67m2 - giá 10,9 tỷ (còn tl)

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Lê Đức Thọ, P6, Gò Vấp - DT: 4 x 16.5m (công nhận 67m²) - Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu, sân thượng trước, 3PN, 3WC - Hướng Tây nam Lợi thế: - Khuôn đất vuông vức, nhà sẵn kết cấu - Vị trí ngay mặt tiền kinh doanh sầm uất, sung, gần ngã tư Nguyễn Văn Lượng Lê Đức Thọ, thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề. - Giá 10,9 tỷ TL - chủ nhà thiện chí bán

Xem thêm

Liên hệ:

090 457 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

3 PN, 3 WC
67 m²
162,69 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. 6, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
Tc

Tên chưa cung cấp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền lê đức thọ - nhà 4 tầng - 67m2 - giá 10,9 tỷ (còn tl) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.