Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Dương Quảng Hàm, đường 40m, Quận Gò Vấp, 5523m2

Ngày đăng: 11/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Dương Quảng Hàm, đường 40m, Quận Gò Vấp, 5523m2 Khuôn đất nằm trong phần cho phép xây chung cư. Dt 50x100, 5.523m², trong đó 4.900m² thổ, Hiện trạng là tổ họp nhà hàng, cafe, sự kiện, tiệc cưới Thu nhập 2 tỷ/th CTXD Hầm - 14 tầng. Gọi ngay cho Lợi để biết thêm thông tin Mã số: (22.3.kenyo)

Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

320 tỷ

5.523 m²
57,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Dương Quảng Hàm, P. 6, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Đức Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Dương Quảng Hàm, đường 40m, Quận Gò Vấp, 5523m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.