Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 Mặt tiền vị trí siêu hiếm diện tích 1424 đường Lê Đức Thọ

Ngày đăng: 11/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà lớn đường lê đức thọ Diện tích: 1424, nhà 1 lầu Vị trí cực đẹp tiện kinh doanh mọi nghành nghề Phù hợp cho khách đầu tư, làm khách sạn nhà hàng, phân lô Giá bán: 110 tỷ còn thương lượng Lh: A Dân 0903933288

Xem thêm

Liên hệ:

090 393 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

110 tỷ

1.424 m²
77,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. 13, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
0

0903933288

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 Mặt tiền vị trí siêu hiếm diện tích 1424 đường Lê Đức Thọ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.