Tin đăng đã hết hạn.

Bán giảm 18 tỷ còn 99 tỷ gấp bệnh viện hoàn mỹ góc 2 mặt tiền nguyễn oanh dt: 17x42m 5 tầng

Ngày đăng: 11/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Góc 2 Mặt Tiền Nguyễn Oanh Quận Gò Vấp. BỆNH VIỆN HOÀN MỸ THU NHẬP CỰC KHỦNG - Đ/c : 501 - 503 Nguyễn Oanh phường 6 quận Gò Vấp - Diện tích: 17m x 42m. Công nhận 664 . - Kết cấu : 4 tầng. DTSD 1312 - Giao nhà trống. - Pháp lý công ty - Giá bán 118 TỶ GIẢM CÒN 99 TỶ Thông tin nhà thật 100%, sổ hồng đầy đủ. - Liên hệ gặp chính chủ: 0933621165 Việt Cường Chuyên BĐS trung tâm Quận 1,3 từ 40 - 2000 tỷ giá tốt nhất. Trung thực - uy tín - hiệu quả là phương châm hàng đầu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 362 ****

Vị trí bản đồ

99 tỷ

664 m²
149,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Oanh, P. 6, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
VC

Việt Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán giảm 18 tỷ còn 99 tỷ gấp bệnh viện hoàn mỹ góc 2 mặt tiền nguyễn oanh dt: 17x42m 5 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.