Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ dịch vụ hẻm xe hơi Dương Quảng Hàm, Gò Vấp, doanh thu khoán 60 triệu/tháng

Ngày đăng: 05/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng
Bán căn hộ dịch vụ (CHDV) hẻm xe hơi đường Dương Quảng Hàm, phường An Nhơn, quận Gò Vấp (hoặc phường 5, Gò Vấp).
Diện tích: 4.6m x 30m, công nhận 135m2, sàn 420m2.
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, 16 phòng, 16 WC.
Hẻm xe hơi tới nhà, hiện đang có 16 phòng cho thuê khoán gần 60 triệu/tháng, có thể làm thêm được 6 phòng.
Vị trí ngay công viên, sát bên bờ kè.
Giá: 16.5 tỷ.
Liên hệ: 0906997448 (Zalo), 0935997448, 0965806070 để xem nhà miễn phí 24/7 và gặp chủ thương lượng.
Xem thêm

Liên hệ:

090 699 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

16 PN, 16 WC
135 m²
122,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
CL

Candy Le

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ dịch vụ hẻm xe hơi Dương Quảng Hàm, Gò Vấp, doanh thu khoán 60 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.