Tin đăng đã hết hạn.

Toà Nhà Văn Phòng Lê Quang Định Gò Vấp, DT Sàn 1.039m2, 7 Tầng Thang Máy + Hầm, Giá 70 Tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Tọa lạc ngay Vị trí Trung Tâm Gò Vấp, Giáp Bình Thạnh, tiếp giáp Nguyễn Thái Sơn, Phạm Văn Đồng, Nguyên Hồng, Phan Văn Trị... Diện tích 190m(6 x 25) DTXD 140m, Nở Hậu 11.5m, 1 Hầm, 1 Trệt, 4 lầu, Sân Thượng, Hệ thống phòng cháy chuẩn, Tháng máy 450kg + Tầng hầm rộng có thể đậu được 3 xe hơi, Xe máy. + Tầng trêt không gian rộng rãi, Giếng trời, 1 Phòng Kho. + Tầng 2, 3, 4 gồm Phòng làm việc lớn, Phòng họp, 1 Phòng làm việc Giám Đốc vệ sinh khép kín, 1 Phòng nhỏ, 2 WC. + Tầng 5 để ở, 3PN, 4WC khép kín, 1 Phòng thờ. + Tầng 6 bếp, Phòng giặt, Sân thượng rộng rãi cực chill. Tiện ích không thiếu gì khu vực cực kỳ sầm uất, Sát trường Đại Học Công Nghiệp, Chợ, Bệnh viện 175, Xung quanh Ngân Hàng lớn, Nhà hàng, Siêu Thị... Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn, mua bán nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

032 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

70 tỷ

4 PN
190 m²
368,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Quang Định, P. 4, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
h

hoàngphan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà Nhà Văn Phòng Lê Quang Định Gò Vấp, DT Sàn 1.039m2, 7 Tầng Thang Máy + Hầm, Giá 70 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.