Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2MT Nguyễn Oanh Gò Vấp, DT 16m x 40m, CN 662m2, 4 tầng, HĐT 350tr, giá bán 115 tỷ TL

Ngày đăng: 08/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà góc 2 mặt tiền đắc địa Nguyễn Oanh, Q. Gò Vấp. Diện tích: 16x40m, công nhận: 662,2m². Kết cấu: 4 tầng BTCT. Giá chào: 115 tỷ còn thương lượng. HĐT 350 triệu / tháng. - Vị trí đẹp, khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, trường học, ngân hàng, phòng khám. Giá bán 115 tỷ còn thương lượng. Khách hàng có nhu cầu xem và mua nhà liên hệ Quốc Nhật 0919695769

Xem thêm

Liên hệ:

091 969 ****

Vị trí bản đồ

115 tỷ

662.2 m²
173,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Oanh, P. 6, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
QN

Quốc Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2MT Nguyễn Oanh Gò Vấp, DT 16m x 40m, CN 662m2, 4 tầng, HĐT 350tr, giá bán 115 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.