Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí! Bán tòa nhà Góc 2 măt tiền đường Nguyễn Oanh đang cho BV quốc tế thuê 320tr/th

Ngày đăng: 26/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ rất thiện chí bán gấp tòa nhà vị trí siêu đẹp có HĐ thuê tốt 320tr/th - Diện tích: 18m x 50m. Công nhận 689m2 - Kết cấu : hầm 7 tầng - Giá bán 93 tỷ Anh/chị quan tâm LH em: 0906637241 Ms. Phương

Xem thêm

Liên hệ:

090 663 ****

Vị trí bản đồ

93 tỷ

689 m²
134,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
MP

Minh Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí! Bán tòa nhà Góc 2 măt tiền đường Nguyễn Oanh đang cho BV quốc tế thuê 320tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.