Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán tòa nhà 1.354m2 mặt tiền Phan Văn Trị Gò Vấp gần Vincom 68 tỷ hầm 6 tầng sẵn HDT 320tr

Ngày đăng: 26/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hot! Bán tòa nhà 1.354m2 mặt tiền Phan Văn Trị Gò Vấp gần Vincom 68 tỷ hầm 6 tầng sẵn HDT 320tr. Bán tòa nhà mặt tiền Phan Văn Trị Gò Vấp. - Vị trí mặt tiền Phan Văn Trị Phường 5 Gò Vấp gần Vincom. - Diện tích: 10x22m CN 216m2. - Kết cấu: Hầm 6 tầng thang máy. - Pháp lý: Sổ hồng. - Hợp đồng thuê: 320tr. - Giá bán: 68 tỷ. - Tuyến đường sầm uất gần Vincom ngã tư Nguyễn Thái Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 779 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

68 tỷ

216 m²
314,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Phan Văn Trị, P. 5, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hồ Mai Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán tòa nhà 1.354m2 mặt tiền Phan Văn Trị Gò Vấp gần Vincom 68 tỷ hầm 6 tầng sẵn HDT 320tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.