Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHDV mặt tiền đường An Nhơn, Phường 17, Gò Vấp hiện đang khoán 30 tr/tháng vị trí đẹp sầm uất

Ngày đăng: 22/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá 12,6 tỷ bớt lộc. CHDV mặt tiền đường An Nhơn. Nguyễn Oanh phường 17. Giá: 12,6 tỷ TL căn hộ dịch vụ có 11 phòng 11 vệ sinh. Mặt tiền Phường 17 Gò vấp - Thu nhập khoán 30tr/tháng. DT: 5m x 19m 6 tầng. Đối diện trường Trung Cấp Quốc Tế luôn luôn full Phòng. Vị trí: Khu VIP nhất GV. Đi Sân Bay TSN & Bình Thạnh 5p. Đường 8m Phường 17 Gò Vấp. LH 0938547171 Trần Quí.

Xem thêm

Liên hệ:

093 854 ****

Vị trí bản đồ

12,6 tỷ

59.4 m²
212,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. An Nhơn, P. 17, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trancongqui

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHDV mặt tiền đường An Nhơn, Phường 17, Gò Vấp hiện đang khoán 30 tr/tháng vị trí đẹp sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.