Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí - Góc 2 MT Nguyễn Oanh - DT 25x30m (Cn 663m2), đường 20m - CTXD Hầm 9 Tầng - 115 Tỷ TL

Ngày đăng: 29/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM GÓC 2 MT NGUYỄN OANH P17 GÒ VẤP - ĐƯỜNG LỚN - VỊ TRÍ SÁNG - Nhà 2 Mặt Tiền trước sau, phù hợp mua cho thuê hoặc kinh doanh Showroom, Trường Học, Thẩm Mỹ Viện, TT Anh Ngữ... - DT : 18 x 30m X nở hậu 25m - DTCN : 662,2m - KC 4 Tầng - Pháp lý : sổ hồng cá nhân - HSSDĐ : 5.0 - Tầng cao 9 (chưa hầm) - Giá Bán: 115 Tỷ (TL) LH xem nhà & đàm phán

Xem thêm

Liên hệ:

070 389 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

115 tỷ

663 m²
173,45 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trung Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí - Góc 2 MT Nguyễn Oanh - DT 25x30m (Cn 663m2), đường 20m - CTXD Hầm 9 Tầng - 115 Tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.