Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền kinh doanh đường Số 5 vài bước ra Lê Đức Thọ, P 17, Gò Vấp, 5.8x20m, giá 12.6 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Vị trí: Mặt tiền kinh doanh đường Số 5, phường 17, Gò Vấp. Cách vài bước ra mặt tiền Lê Đức Thọ, gần chợ An Nhơn, Lotte Mart. + Kết cấu: 2 tầng 1 trệt, 1 lầu, phòng khách, bếp, sân để xe, 3PN, 2WC.. + Diện tích: Công nhận đủ 116.2m2 5.8x20m nở hậu tài lộc. + Khu dân cư đông đúc, an ninh cao, gần chợ, siêu thị, trường học các cấp, bệnh viện, công viên. + Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng mua bán nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

088 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

12,6 tỷ

3 PN, 2 WC
116.2 m²
108,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Số 5, P. 17, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
BS

Bùi Viết Sâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền kinh doanh đường Số 5 vài bước ra Lê Đức Thọ, P 17, Gò Vấp, 5.8x20m, giá 12.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.