Tin đăng đã hết hạn.

90 tỷ về giá 72 tỷ. Tòa nhà văn phòng 2MT Lê Quang Định, Phường Hạnh Thông (8x24m) hầm 7 tầng

Ngày đăng: 19/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tòa nhà 2 mặt tiền đường Lê Quang Định, Phường Hạnh Thông TP. Hồ Chí Minh. Tiếp nối vị trí phía đông Sài Gòn - Bình Thạnh, Thủ Đức - Quận 2 - Quận 9 - Phú Nhuận. - Diện tích: 8x24m - công nhận 183m2. - KC: 1 hầm + 7 tầng - DT Sàn: 876m2 sàn. - Thiết kế: Văn phòng + Spenthouse. - Xây dựng và hoàn công năm 2024. - Giá bán đã giảm: 72 tỷ. Liên hệ: Đăng Trung 0938719578Làm việc chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

093 871 ****

Vị trí bản đồ

72 tỷ

183 m²
393,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Đ. Lê Quang Định, P. 1, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đăng Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 90 tỷ về giá 72 tỷ. Tòa nhà văn phòng 2MT Lê Quang Định, Phường Hạnh Thông (8x24m) hầm 7 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.