Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền kinh doanh Nguyễn Văn Công Phường 3 Gò Vấp sát sân bay 4x15m giá 11.2 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 16/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Văn Công, phường 3, Gò Vấp. Khu vip cách sân bay chưa đầy 5 phút. + Kết cấu: Nhà 3 tầng, 1 trệt, 2 lầu. Hiện đang cho công ty thuê làm văn phòng 16tr/tháng. + Diện tích: 4x15m vuông đẹp sổ công nhận đủ 60.8m2. + Sổ đang gửi bank, pháp lý chuẩn, mua bán nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

088 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

1 PN, 1 WC
60.8 m²
184,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Công, P. 3, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
BS

Bùi Viết Sâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền kinh doanh Nguyễn Văn Công Phường 3 Gò Vấp sát sân bay 4x15m giá 11.2 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.