Tin đăng đã hết hạn.

Hàng đỉnh Gò Vấp góc 2MT Cityland Park Hills 12.5x20m, HĐT 200tr/th giá 90 tỷ

Ngày đăng: 14/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: Góc 2 mặt tiền 69 - 71 đường Số 3, trục chính KDC Cityland Park Hills, P. 10, Gò Vấp. Diện tích: 12.5x20m (CN 242m2). Kết cấu: 5 tầng + áp mái. HĐT: 200 triệu/tháng. Giá bán: 90 tỷ. + Liên hệ: 0901909030 Hỗ trợ xem nhà miễn phí Chính chủ Đàm phán nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 190 ****

Vị trí bản đồ

90 tỷ

242 m²
371,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Cityland Park Hills, Đ. Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
NC

Nguyễn Văn Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng đỉnh Gò Vấp góc 2MT Cityland Park Hills 12.5x20m, HĐT 200tr/th giá 90 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.