Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 60 tr/m2 mặt tiền Lê Đức Thọ, Gò Vấp. DT: 27 x 58m, công nhận: 1415m2. XD: 12 tầng. 0932262135

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tài sản cực tốt để đầu tư. Góc 2 mặt tiền Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp. - Diện tích: 27 x 58m,. Công nhận 1415m2 thổ cư xây dựng. - Quy hoạch xây dựng: 12 tầng. Hệ số sử dụng 6. - Vị trí cực đẹp, phù hợp phân lô hoặc xây tòa văn phòng, building. - Giá bán: 85 tỷ (Tương đương 60 triệu/m2). - Liên hệ: 0932262135 Anh Duy.

Xem thêm

Liên hệ:

093 226 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

85 tỷ

1.415 m²
60,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. 13, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
AD

Anh Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 60 tr/m2 mặt tiền Lê Đức Thọ, Gò Vấp. DT: 27 x 58m, công nhận: 1415m2. XD: 12 tầng. 0932262135 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.