Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Khách sạn 6 tầng 25 phòng LÊ VĂN THỌ P11 GV.DT:6.5x22M.Gía:27 tỷ thu nhập 100tr/th.

Ngày đăng: 08/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán rất gấp căn KHÁCH SẠN NỘI THẤT MỚI SANG TRỌNG LÊ VĂN THỌ P11 GV DT:6.5X22M Hiện tại có 6 tầng tổng 25 phòng đang cho thuê khoán 100tr/tháng hợp đồng còn 5 năm Gía:27 tỷ LH KIM HƯƠNG 0855*400*684 để biết thêm thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

085 540 ****

Vị trí bản đồ

27 tỷ

124 m²
217,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Thọ, P. 11, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngô Thị Kim Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Khách sạn 6 tầng 25 phòng LÊ VĂN THỌ P11 GV.DT:6.5x22M.Gía:27 tỷ thu nhập 100tr/th. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.