Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sâu 11 tỷ chốt bán 57 tỷ tòa nhà CHDV mới 100% MT Lê Đức Thọ - 8x40m hầm 8 tầng - HĐT 300tr

Ngày đăng: 14/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Giảm sâu 13 tỷ bán tòa nhà CHDV mới 100% mặt tiền Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp. Diện tích 8m x 40m. Công nhận 236m2. Kết cấu: Hầm 8 tầng. DTSD 983.7m2. Tổng 56 phòng CHDV cao cấp. Hợp đồng thuê 300 triệu/tháng mới ký 5 năm. Sổ hoàn công, có PCCC đầy đủ. Giá 68 tỷ chốt 57 tỷ (ưu tiên khách thanh toán nhanh).

Xem thêm

Liên hệ:

088 699 ****

Vị trí bản đồ

57 tỷ

236 m²
241,53 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. 13, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Vũ Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sâu 11 tỷ chốt bán 57 tỷ tòa nhà CHDV mới 100% MT Lê Đức Thọ - 8x40m hầm 8 tầng - HĐT 300tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.