Tin đăng đã hết hạn.

Bán Toà Building 5.500m2 Sàn - Góc 2mt Phạm Văn Đồng Gò Vấp - 2 Hầm - 11 Tầng - Giá 170 Tỷ

Ngày đăng: 30/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp thu hồi vốn toà nhà sỡ hữu góc 2 mặt thương hiệu phạm văn đồng quận gò vấp Diện tích : 15 x 42m - Công nhận : 5.500m2 Kết cấu : 2 hầm - 12 tầng - 2 thang máy - hệ thống pccc Pháp lý chuẩn chỉnh Dự kiến khai thác 1.2 tỷ - tháng Giá bán : 170 tỷ Liên hệ : 0906354537 trung Hậu

Xem thêm

Liên hệ:

090 635 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

170 tỷ

630 m²
269,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. 1, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906354537

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Toà Building 5.500m2 Sàn - Góc 2mt Phạm Văn Đồng Gò Vấp - 2 Hầm - 11 Tầng - Giá 170 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.