Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm Giảm 27Tỷ Toà Nhà 1 Hầm 8 Tầng ST|11x50|MT Dương Quảng Hàm| HĐ Thuê 280Tr/tháng

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM GIẢM 27TỶ CHỈ 197TR/M2 SẲN KẾT CẤU BÁN GẤP TOÀ NHÀ 1 HẦM 8 TẦNG ST|11x50|MT DƯƠNG QUẢNG HÀM - Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp - Diện tích: 11m x 50m - Công nhận: 456.3m2 - Kết cấu: Hầm + 8 Tầng ~ DT sàn 2.641m2, PCCC sẵn, 2 thang máy - Hợp đồng thuê: 280 triệu/tháng, còn 5 năm - Pháp lý chuẩn hoàn công Giá : 145Tỷ giảm còn 118 Tỷ ~ 197Tr/m2 sẳn kết cấu

Xem thêm

Liên hệ:

092 536 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

118 tỷ

456.3 m²
258,6 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
DB

Danh Đoàn BĐS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Giảm 27Tỷ Toà Nhà 1 Hầm 8 Tầng ST|11x50|MT Dương Quảng Hàm| HĐ Thuê 280Tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.