Tin đăng đã hết hạn.

Giảm giá sâu! Bán gấp nhà MT Dương Quảng Hàm - DT: 12x55m - 8T - HĐT: 260tr/th - Giá bán 118 tỷ TL

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp. - Mặt tiền đường đã mở rông 40m thông thương rất tốt - D/T: 12 x 55m công nhận đủ. 460m2. - K/C: 6 tầng. - Giá: 120 tỷ giảm còn 118 tỷ. - HĐT: 260 triệu/ tháng. Mỗi năm tăng 50tr đang kinh doanh karaoke. - Vị trí đẹp, gần Lotte Mart, gần trường học, Emart... Kinh doanh buôn bán sầm uất. - Gía này kiếm căn thứ 2 không có. - Pháp lý rõ ràng sổ hồng đầy đủ. - Vui lòng liên hệ 0984328775

Xem thêm

Liên hệ:

098 432 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

118 tỷ

460 m²
256,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
LM

Lê Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm giá sâu! Bán gấp nhà MT Dương Quảng Hàm - DT: 12x55m - 8T - HĐT: 260tr/th - Giá bán 118 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.