Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Nguyễn Kiệm 5 tầng, 8 phòng ngủ, xe hơi ngủ trong nhà, giá tốt

Ngày đăng: 22/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt vời trên đường Nguyễn Kiệm, Gò Vấp!
Diện tích đất vuông vức 4m x 18m, nhà xây 5 tầng chắc chắn để ở, có sân thượng trước sau thoáng đãng.
Đặc biệt, gara rộng rãi cho xe hơi ngủ trong nhà, vừa ở vừa kinh doanh đều thuận lợi.
Vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất, công viên Gia Định, bệnh viện 175, ngã 5 Chuồng Chó và đường Nguyễn Văn Công.
Giá chỉ 11.99 tỷ, còn thương lượng trực tiếp với chủ nhà để về quê an dưỡng tuổi già.
Liên hệ ngay Khánh Huy qua số điện thoại 0988155786 (gọi hoặc nhắn Zalo) để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!
Xem thêm

Liên hệ:

098 815 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 18m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Ô tô đỗ gần, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11,99 tỷ

72 m²
166,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Kiệm, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Khánh Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Nguyễn Kiệm 5 tầng, 8 phòng ngủ, xe hơi ngủ trong nhà, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.