Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2MT Đắc Địa Nguyễn Oanh GV ,DT 13m x 30m ,KC 4 Tầng, CN 660m2, HĐT 350tr , Giá bán 115 tỷ TL

Ngày đăng: 28/06/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO LÀM VIỆC TRỰC TIẾP CHỦ NHÀ BÁN TOÀ NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐẮC ĐỊA NGUYỄN OANH, Q. GÒ VẤP Diện tích công nhận: 662,2m² cực kỳ hiếm ở khu vực trung tâm quận Giá chào: 115 tỷ (có thương lượng thiện chí) HĐT 350 triệu / tháng Vị trí vàng mặt tiền đường lớn, lưu lượng giao thông cao Phù hợp làm trụ sở công ty, ngân hàng, showroom

Xem thêm

Liên hệ:

079 567 ****

Vị trí bản đồ

115 tỷ

4 PN, 4 WC
660 m²
174,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
VH

Vĩnh Hào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2MT Đắc Địa Nguyễn Oanh GV ,DT 13m x 30m ,KC 4 Tầng, CN 660m2, HĐT 350tr , Giá bán 115 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.