Tin đăng đã hết hạn.

Sang nhượng toà nhà góc 2MT Lê quang định (8x24) hầm8T 1200m2 nội thất cao cấp chỉ 73 tỷ

Ngày đăng: 24/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

GIẢM 80 TỶ VỀ 73 TỶ BÁN NHANH TOÀ NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN - THIẾT KẾ SANG TRỌNG LÊ QUANG ĐỊNH - Diện tích: 8x24m - Công nhận: 183,8m2 - Diện tích sàn trên sổ: 876m2 - thực tế ~ 1.200m2 - Kết cấu: Hầm 7 tầng, mái che thang, thang máy 9 điểm dừng. * Tầng 1 - 3 sàn văn phòng trống suốt, 4&5 mỗi lầu có 2 phòng, trên cùng là Duplex sang trọng. Thích hợp vừa ở kết hợp văn phòng cty. * Nhà mới xây dựng và hoàn công năm 2024 - Nhà chủ nhà đang ở và kinh doanh - có đơn vị sẵn sàng thuê với giá 200tr/tháng - Giá bán: 73,3 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí - Pháp lý sổ hồng cá nhân _______________________________ AN TÂM VILLAS : 0902581989 TOÀ NHÀ - BIỆT THỰ - ĐẤT LỚN BẤT ĐỘNG SẢN TRUNG TÂM TP HCM _______________________________

Xem thêm

Liên hệ:

090 258 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

73 tỷ

183 m²
398,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sang nhượng toà nhà góc 2MT Lê quang định (8x24) hầm8T 1200m2 nội thất cao cấp chỉ 73 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.