Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 5 tầng Phan Huy Ích, Gò Vấp. Hẻm 10m, nội thất đỉnh, giá sập sàn

Ngày đăng: 23/05/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán gấp nhà 5 tầng đẹp lung linh tại đường Phan Huy Ích, gần Emart Gò Vấp. Diện tích công nhận 91m2, kích thước 4.8m x 19m.
Thiết kế hiện đại Trệt có chỗ đậu 2 ô tô, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại. Bốn lầu gồm 5 phòng ngủ lớn, 1 phòng karaoke cách âm đỉnh cao, phòng thờ trang nghiêm, sân thượng trước sau thoáng mát.
Hẻm rộng 10m, ô tô tránh nhau thoải mái, có lề đường rộng rãi. Khu dân trí cao, toàn nhà cao tầng, an ninh yên tĩnh tuyệt đối.
Pháp lý minh bạch Sổ hồng riêng chính chủ, công chứng ngay trong ngày.
Liên hệ ngay 0921676869 (Diên) để xem nhà trực tiếp và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước
Xem thêm

Liên hệ:

092 167 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Chiều sâu 19m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

5 PN
91.2 m²
137,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Phan Huy Ích, P. 1, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
HT

HỘI MUA BÁN NHÀ ĐẤT QUẬN GÒ VẤP - TPHCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 5 tầng Phan Huy Ích, Gò Vấp. Hẻm 10m, nội thất đỉnh, giá sập sàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.