Tin đăng đã hết hạn.

Nhà hẻm 12m Quang Trung, Gò Vấp, kinh doanh đa năng, giá tốt

Ngày đăng: 07/05/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Ngỡ như lạc bước vào một không gian xưa cũ, căn nhà tọa lạc tại hẻm xe hơi 12m đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, cách mặt tiền chỉ vài bước chân, gần sân bay Tân Sơn Nhất.
Diện tích 4.2m x 18m, diện tích công nhận 75m2, vuông vắn, không vướng quy hoạch.
Nhà xây 2 tầng đúc bê tông cốt thép kiên cố, ban công đón gió, sân để xe tiện lợi.
Hẻm rộng rãi, xe hơi quay đầu dễ dàng, khu dân cư văn minh, an ninh đảm bảo.
Tiện ích xung quanh đầy đủ chợ, trường học, bệnh viện, ngân hàng, phù hợp an cư, kinh doanh hoặc xây dựng văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ.
Sổ hồng riêng, pháp lý hoàn chỉnh, sang tên công chứng ngay.
Liên hệ em Thu Baby qua số điện thoại 0765851601 để xem nhà và đàm phán giá trực tiếp với chủ nhân. Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng.
Xem thêm

Liên hệ:

076 585 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 18m
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

10 tỷ

75.6 m²
132,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)
Số tầng
2
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Quang Trung, P. 10, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
HT

HỘI MUA BÁN BẤT ĐỘNG SẢN QUẬN GÒ VẤP - TPHCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà hẻm 12m Quang Trung, Gò Vấp, kinh doanh đa năng, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.