Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ đất xây cao 16 tầng, hơn 5000m2 thổ cư trung tâm mặt tiền quận Gò Vấp, giá bán 799 tỷ

Ngày đăng: 26/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Quỹ đất khan hiếm hơn 5000 m² thổ cư trung tâm quận Gò Vấp đường rộng 40m.
Bán nhà MT Dương Quảng Hàm Phường 6 Quận Gò Vấp (50x100m) CTXD: hầm 16 lầu TN 2 tỷ/tháng Giá: 799 tỷ

- Hiện trạng: Đang làm nhà hàng, cafe, tiệc cưới.
- Thích hợp xây dự án chung cư, tòa nhà văn phòng, nhà hàng, trường học, bệnh viện.. Căn hộ dịch vụ...
- Đã có chỉ tiêu xây dựng chủ vừa mới xin: Hầm 15 tầng.
- Đang cho thuê 2 tỷ/tháng.
- Giá bán: 799 tỷ
- Yêu cầu: CMTC 30%.

Liên hệ: 0937.840.428 Em Trinh

Xem thêm

Liên hệ:

093 784 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

799 tỷ

5.523 m²
144,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ đất xây cao 16 tầng, hơn 5000m2 thổ cư trung tâm mặt tiền quận Gò Vấp, giá bán 799 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.