Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp Gò Vấp, thang máy xịn sò, ô tô ngủ trong nhà, giá chỉ 14,99 tỷ

Ngày đăng: 11/04/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng
Chào mừng đến với căn nhà cực phẩm, nơi an cư lý tưởng kết hợp nghỉ dưỡng tuyệt vời tại đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp. Diện tích 80m2, nhà 6 tầng có thang máy, ô tô ngủ trong nhà.
Với mức giá chỉ 14.99 tỷ, đây không chỉ là một căn nhà, mà còn là một tác phẩm nghệ thuật, một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi. Hãy đến và cảm nhận sự khác biệt mà căn nhà này mang lại! Liên hệ ngay Mr Trung qua số điện thoại 0902828277 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 282 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

14,99 tỷ

80 m²
187,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Khối, P. 11, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hội Mua Bán Nhà Đất, BĐS. Sài Gòn - TP.HCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp Gò Vấp, thang máy xịn sò, ô tô ngủ trong nhà, giá chỉ 14,99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.