Tin đăng đã hết hạn.

Lh Đông 0799218176 Nợ bán nhà Nguyễn Thái Sơn 72m2/950tr ngay đại học Công Nghiệp, gần chợ Gò Vấp

Ngày đăng: 01/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Nợ bán gấp nhà Nguyễn Thái Sơn 72m2 950 triệu ngay đại học Công Nghiệp, gần chợ Gò Vấp - Diện tích công nhận trong sổ: 72m² (5m x 14.4m) nhà 1 trệt 1 lầu có 3 phòng ngủ, 3 toilet mua về sơn sửa lại là ở được ngay. - Mặt tiền hẻm 5m xe hơi ra vào quay đầu thoải mái. - Khu vực an ninh cao dân cư đông đúc. - Gần trường Đại Học Công Nghiệp 4, đại học Văn Lang tiện kinh doanh buôn bán hoặc cho thuê phòng trọ. - GầN chợ Gò Vấp tiện kinh doanh buôn bán hoặc mua sắm sinh hoạt. - Gần bệnh viện 175 tiện kinh doanh buôn bán cho thuê mặt bằng.. - Sổ hồng riêng năm 2015 bao sang tên công chứng trong ngày. - Nhà có hoàn công đầy đủ. - Khu vực không bị quy hoạch, an ninh cao. Liên hệ để đi xem ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

079 921 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

950 triệu

3 PN
72 m²
13,19 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Lh Đông 0799218176 Nợ bán nhà Nguyễn Thái Sơn 72m2/950tr ngay đại học Công Nghiệp, gần chợ Gò Vấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.