Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà MT Trần Bình Trọng Quận Gò Vấp DT: Đất: 1.480m2 XD: 563m2, 1 hầm + 7 tầng, HĐT: 900 triệu

Ngày đăng: 26/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Tòa nhà Trần Bình Trọng Phường 1 Quận Gò Vấp.
- Diện tích: 15.2mx54m (31m cuối nở hậu 38 m).
- DT đất: 1.480m2.
- Xây dựng: 563m2, 1 hầm + 7 tầng, diện tích sàn: 4.242m2.
- Diện tích còn lại làm sân vườn.
Hợp đồng thuê: 900 triệu.
Giá chào bán 260 tỷ có thương lượng.

Liên hệ: 0941.969.039 Gặp Tùng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 196 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,2m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

260 tỷ

1.480 m²
175,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà MT Trần Bình Trọng Quận Gò Vấp DT: Đất: 1.480m2 XD: 563m2, 1 hầm + 7 tầng, HĐT: 900 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.