Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cấp 4 Sơn Qui ngang 8.5m, nở hậu 9m, 100m2 thổ cư, giá chỉ 720 triệu

Ngày đăng: 17/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Khám phá ngôi nhà cấp 4 tại phường Sơn Qui với thiết kế như hình.
Diện tích đất rộng rãi với ngang 8.5m, dài 33m, nở hậu 9m, trong đó có 100m2 thổ cư.
Nhà có sân trước, 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp, toilet và phía sau còn đất trống.
Hẻm xe ba gác, dân cư đông đúc, cách đường nhựa 150m, gần chợ, Bách Hóa Xanh, trung tâm y tế và nhiều tiện ích khác.
Giá bán chỉ 720 triệu đồng.
Liên hệ 0961779907 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

096 177 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Chiều sâu 33m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

720 triệu

280.5 m²
2,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4 Sơn Qui ngang 8.5m, nở hậu 9m, 100m2 thổ cư, giá chỉ 720 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.