Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán 2 Nhà Liền Kề Mặt Tiền Đường Nguyễn Thìn Phường Long Thuận Tp.Gò Công,Tỉnh Tiền Giang

Ngày đăng: 05/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giá bán: 3,630 tỷ Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ, sang tên công chứng trong ngày. Kết cấu: 2 Nhà 1 trệt BTCT, kiên cố, thoáng mát gồm: phòng khách, 4 phòng ngủ, 2wc, phòng bếp, có sân trước nhà đỗ xe. Vị trí: Nhà đẹp, Mặt tiền đường Nguyễn Thìn đường nhựa rộng 8m phương tiện đi lại thoải mái. Khu dân cư: đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận tiện đi lại nhiều khu vực, gần chợ và trường học, bệnh viện. Cách chợ Gò Công 2km. Trên đường lớn ra biển Tân Thuận. Nơi đây là một trong những khu vực có giá trị bất động sản cao và có tiềm năng sinh lời tốt. Hiện đang cho thuê và khách thuê ổn định Nhà 3 mặt tiền: thông thoáng dễ kinh doanh. Khách mua vừa ở, vừa mở văn phòng công ty, mở phòng khám + nhà thuốc, tiệm tóc, nail, cửa hàng quần áo,... hoặc kinh doanh mọi ngành nghề,... LHCC: 0988447905 - Anh Quân Địa chỉ: đường Nguyễn Thìn, P. Long Thuận, Thành Phố Gò Công, Tiền Giang

Xem thêm

Liên hệ:

098 844 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,63 tỷ

2 PN, 2 WC
184 m²
19,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thìn, X. Long Thuận, Tx. Gò Công, T. Tiền Giang
HQ

Hoàng Mạnh Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán 2 Nhà Liền Kề Mặt Tiền Đường Nguyễn Thìn Phường Long Thuận Tp.Gò Công,Tỉnh Tiền Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.