Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 mặt tiền, ô tô đậu cửa, giá chỉ 880 triệu tại Gò Công - Tiền Giang

Ngày đăng: 09/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Căn nhà 2 mặt tiền đường bê tông tại Gò Tre, Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang đang chờ đón chủ nhân mới.
Diện tích đất 97m2, full thổ cư.
Nhà có sân trước, 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 bếp ăn rộng rãi và 1 nhà vệ sinh.
Khu dân cư đông đúc, đường thông nhiều hướng, cách đường Mạc Văn Thành chỉ 100m, cách vàm đại phía đông 30m.
Giá bán 880 triệu, có thương lượng trực tiếp với chủ nhà.
Liên hệ Xuân qua số điện thoại 0907978308 để xem nhà ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

090 797 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

880 triệu

2 PN, 1 WC
97 m²
9,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Long Thuận, Tx. Gò Công, T. Tiền Giang
0

0907978308

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 mặt tiền, ô tô đậu cửa, giá chỉ 880 triệu tại Gò Công - Tiền Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.