Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần tiền bán gấp căn nhà mặt tiền Tỉnh lộ 871, Gò Công, khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo

Ngày đăng: 20/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần tiền bán gấp căn nhà mặt tiền Tỉnh lộ 871, khu phố 1, thị trấn Vàm Láng, Gò Công, Tiền Giang.
 
Nhà còn mới đến 90, khu dân cư thì đông đúc, lại thêm hàng xóm thân thiện, an ninh đảm bảo, quá hợp để kinh doanh buôn bán.

Diện tích đất là 178,6m2, mặt tiền rộng 4m, dài hết đất, trong đó có 100m2 là đất thổ cư.
 
Giá bán chỉ 1,7 tỷ, gặp chủ là còn thương lượng được nữa đó nha.
 
Alo ngay số điện thoại: 0359969859 để em dẫn đi xem nhà liền!
Xem thêm

Liên hệ:

035 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 44,65m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

178.6 m²
9,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần tiền bán gấp căn nhà mặt tiền Tỉnh lộ 871, Gò Công, khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.