Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ giảm giá cực sốc 500 triệu, giá hiện tại chỉ còn 3,1 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Chính chủ giảm giá cực sốc 500 triệu, giá hiện tại chỉ còn 3,1 tỷ (thương lượng).
Diện tích đất rộng rãi 735m2, trong đó có 50m2 đất thổ cư.
Mặt tiền rộng 10m, chiều dài 53m, nở hậu hình chữ L 20m.
Hướng Tây đón ánh nắng hoàng hôn.
Nhà có 2 phòng khách, 3 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh và bếp rộng rãi.
Vị trí thuận tiện: cách chợ 200m, cách bến xe Quận 8 khoảng 53km.
Địa chỉ: Ấp Sớm Thủ, xã Bình Tân, huyện Gò Công Tây, tỉnh Tiền Giang.
Liên hệ ngay em Đạt qua số điện thoại 0899997568 để xem nhà và chốt đơn nhé.
Xem thêm

Liên hệ:

089 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 73,5m

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

3 PN, 1 WC
735 m²
4,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Tây
Địa chỉ
X. Bình Tân, H. Gò Công Tây, T. Tiền Giang

Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ giảm giá cực sốc 500 triệu, giá hiện tại chỉ còn 3,1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.