Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà sân vườn nghỉ dưỡng cây ăn trái, ao cá, không gian xanh mát nhộn nhịp, đông vui

Ngày đăng: 25/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán nhà sân vườn nghỉ dưỡng cây ăn trái, ao cá, không gian xanh mát nhộn nhịp, đông vui. Diện tích: 735,7m2 (50m2 thổ cư). Kích thước: Ngang 10m dài 53m nở hậu 20m (dạng chữ L). Hướng: Tây. Giá: 3.xx tỷ (giá tốt, thương lượng nhẹ). Kết cấu nhà: 2 phòng khách. 3 phòng ngủ. 1 nhà vệ sinh. Bếp rộng thoáng. Sân vườn lớn, có sẵn cây ăn trái và ao cá, phù hợp nghỉ dưỡng, làm nhà vườn cuối tuần hoặc định cư lâu dài. Tiện ích xung quanh: 2 trường học ngay bên đường. Chợ cách chỉ 200m. Cách TP. Gò Công 3km, cách Quận 1, TP. HCM khoảng 50km (di chuyển thuận tiện). Địa chỉ: Ấp Sớm Thủ, xã Bình Tân, Gò Công Tây, Tiền Giang. Liên hệ: 0898433369 em Thưởng để xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

089 843 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

3 PN, 1 WC
735.7 m²
4,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. ĐT 877, X. Bình Tân, H. Gò Công Tây, T. Tiền Giang
TS

Thưởng Bất Động Sản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sân vườn nghỉ dưỡng cây ăn trái, ao cá, không gian xanh mát nhộn nhịp, đông vui - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.