Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, hẻm 2m, diện tích 193m2, Gò Công Tây, Tiền Giang

Ngày đăng: 06/06/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán nhà hẻm bê tông rộng 2m, thiết kế 1 trệt 1 lầu, bao gồm 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 1 bếp nấu và 2 nhà vệ sinh.
Diện tích đất 193m2, thổ cư toàn bộ, ngang 6.62m, dài 29m.
Hướng Đông.
Vị trí Ấp Bình Hoà Đông, xã Bình Nhì, huyện Gò Công Tây, tỉnh Tiền Giang.
Cách Quốc lộ 50 khoảng 100m, cách trường học 600m, cách chợ 2km, cách bến xe Quận 8 khoảng 58km.
Giá bán 1.4 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ 0899997568 (Đạt) để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

089 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,62m
Chiều sâu 29m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

3 PN, 2 WC
191.98 m²
7,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
1
Hướng
Đông
Địa chỉ
X. Bình Nhì, H. Gò Công Tây, T. Tiền Giang
NG

NHỊP CẦU NỐI (BĐS) TIỀN GIANG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, hẻm 2m, diện tích 193m2, Gò Công Tây, Tiền Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.