Bán nhà sân vườn 504 m2/ 17m x 30m xã Tân Điền - Tiền Giang (Đồng Tháp) gần biển Tân Thành

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhà vườn 504 m² - không gian xanh, sống an nhiên giữa thiên nhiên. + Vị trí: Đường bê tông 4m oto vào nhà, Đường Nguyễn Thìn (DT 871C), xã Tân Điền, tỉnh Tiền Giang (nay là tỉnh Đồng Tháp). + Diện tích thửa đất: 504 m², ngang 17m x 30m (có 200 m2 đất thổ cư, 304 m2 đất CLN). + Nhà thiết kế cấp 4 gồm phòng khách, phòng bếp, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. + Tặng nội thất sofa, bàn ăn, kệ bếp, tb nhà vệ sinh. + Sân vườn tứ hướng trồng nhiều cây xanh, hoa quả, trang trại. + Có sẵn điện, nước máy về là ở ngay. * Pháp lý: Sổ hồng riêng chuẩn chỉnh. Ưu điểm nổi bật: + Thích hợp nghỉ dưỡng, an cư lâu dài. + Không khí trong lành, dân cư dân trí, cách biển Tân Thành chỉ 10 km. + Cách Chợ tp Gò công - Bv Gò Công chỉ 6 km, bến xe Quận 8 đúng 58 km. + Giao thông thuận tiện, xe ô tô vào sân nhà. * Giá bán: 2 tỷ 110 triệu (bao gồm thuế phí). Liên hệ Phone/ Zalo Việt - Nhà phố.

Xem thêm

Liên hệ:

098 525 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,11 tỷ

3 PN, 2 WC
504 m²
4,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 871, X. Tân Điền, H. Gò Công Đông, T. Tiền Giang
VT

VIET NHI TECH

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sân vườn 504 m2/ 17m x 30m xã Tân Điền - Tiền Giang (Đồng Tháp) gần biển Tân Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.