Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp kiên cố mặt tiền đường nhựa, Tân Đông, Tiền Giang, giá chỉ 980 triệu

Ngày đăng: 08/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp kiên cố với giá chỉ 980 triệu đồng.
Nhà nằm ở vị trí đẹp tại Tân Đông, Gò Công Đông, Tiền Giang (nay thuộc Tân Đông, Đồng Tháp), trên mặt tiền đường nhựa rộng rãi, xe tải có thể chạy tới nhà.
Khu vực này đông dân cư, có đầy đủ điện nước và hệ thống chiếu sáng, rất thích hợp để đầu tư sinh lời hoặc an cư nghỉ dưỡng.
Nhà có kích thước 6m x 32m, trong đó có 100m2 đất thổ cư và đã được hoàn công, đảm bảo pháp lý rõ ràng.
Nhà bao gồm sân trước, sân sau, phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp, toilet và hành lang bên hông, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.
Giá bán: 980 triệu đồng (có thương lượng).
Liên hệ ngay 0388682174 để xem đất và biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

038 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 32m

Vị trí bản đồ

980 triệu

2 PN, 1 WC
192 m²
5,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Tân Đông, H. Gò Công Đông, T. Tiền Giang
DP

Dương Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp kiên cố mặt tiền đường nhựa, Tân Đông, Tiền Giang, giá chỉ 980 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.